Author: m***i
Date:
Review: ごでてごて感がカワイイ❣️見本写真よりパーツちょっと少ないし立体感少なめ?って思ったけど、ネイルチップにしては本当にかわいいし満足🎶
Màu sắc: Hồng
Price: 128.400₫
Original Price: 151.000₫
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Christmas |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb251127323431343733 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 9418070 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***i
Date:
Review: ごでてごて感がカワイイ❣️見本写真よりパーツちょっと少ないし立体感少なめ?って思ったけど、ネイルチップにしては本当にかわいいし満足🎶
Màu sắc: Hồng
Author: た***ん
Date:
Review: なんか臭かったけど可愛いですほぼ写真通りです!
Màu sắc: Hồng
Author: n***6
Date:
Review: めっちゃ可愛いのに超ロング
Màu sắc: Hồng
Author: 0***a
Date:
Review: かわいいです!!!!!とても!!!!!!
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm